Máy hút mùi gắn tường Smeg 60cm KBT600XE 536.84.433
16.893.800 ₫24.134.000 ₫
Additional information
| Công suất hút | Từ 500 m³/h trở lên |
|---|---|
| Xuất xứ | Ý |
| Phân loại | Máy hút mùi áp tường |
| Bảo hành | 2 năm ( Bảo hành điện tử ) |
| Tính năng | Điều khiển bằng nút nhấn |
| Kích thước | 600mm |
| Thương hiệu | Smeg |
| Mức giá | Từ 10 – 20 triệu |
| Giao hàng | Miễn phí |
Thông tin nhanh Máy hút mùi Smeg KBT600XE :
- Độ ồn: 49 – 72 dB
- Công suất hút: 260-686 m3/h
- Kích thước sản phẩm: Ngang 60 cm – Cao 55.5 cm – Sâu 45 cm
ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT
Chương trình khuyến mãi
Giảm sốc từ 30-60% ( áp dụng đến 30.06.2026) ( Xem ngay
Liên Hệ Để Được Giảm Thêm Chiết Khấu %
📞 Liên Hệ Ngay: 0909.973.175 - 0909.993.854
🔔Thông báo tăng giá sản phẩm Hafele từ ngày 01.05.2026
✅ Thông báo tăng giá sản phẩm Hafele từ ngày 01.05.2026 ( Xem chi tiết 👈)
MÁY HÚT MÙI GẮN TƯỜNG, 60 CM, THÉP KHÔNG GỈ
Thương hiệu: Smeg do Công Ty Hafele phân phối
Thông tin sản phẩm
· Công suất động cơ: 230 W
· Công suất hút xả tối đa: 820 m3/h
· Điều khiển nút nhấn
· 3 tốc độ hút
· Tốc độ hút tăng cường
· 2 lưới lọc dầu mỡ bằng nhôm
· Đường kính ống xả Ø150 mm
· Van không xoay
· 2 đèn LED (3 W)
· Năng lượng tiêu thụ hằng năm (AEChood): 53 KWh/year
· Tần số: 50 Hz
· Độ ồn: 49 – 72 dB
· Điện áp: 220-240 V
· Phụ kiện:
· Than hoạt tính: mua riêng
BIỂU PHÍ LẮP ĐẶT CÁC SẢN PHẨM HAFELE:
– Thiết bị gia dụng, Chậu, Vòi, Thiết bị vệ sinh nhà tắm:
1. Máy pha Cà Phê
2. Lò nướng hấp/ Lò Vi Sóng/ Lò kết hợp
3. Khay giữ ấm/ Tủ Rượu
4. Bếp (Điện/ Từ/ gas)
5. Tủ lạnh đơn độc lập
6. Chậu (lắp nổi) hoặc Vòi bếp
7. Máy giặt/ Máy Sấy/ Giặt Sấy kết hợp (Âm Tủ – Độc Lập)
08. Máy Rửa Chén (Âm Tủ – Độc Lập)- Chậu kết hợp Máy rửa chén
09. Máy Hút Mùi (âm tủ/ treo tường)
10. Gương phụ kiện phòng tắm
11. Lavabo/Vòi Lavabo
12. Sen tắm ( thanh sen/ sen đầu/ Sen tay
13. Bộ trộn
14. Máy lọc nước
=> Phí lắp đặt 250,000 VNĐ
– Tủ lạnh Side By Side / Tủ lạnh âm và máy hút mùi đảo âm bàn:
=> Phí lắp đặt 500,000 VNĐ
– Bồn cầu/ Bồn tiểu treo tường/Bồn tắm:
– Khóa Điện Tử:
Xem thêm chi tiết tại: https://cskh.hafelevietnam.com.vn/bieu-phi-dich-vu.html
1. Chính sách bảo hành
Thời gian bảo hành sản phẩm:
– PHỤ KIỆN NỘI THẤT HAFELE: Bảo hành 1 năm
– PHỤ KIỆN TỦ BẾP HAFELE: Bảo hành 1 năm
THIẾT BỊ GIA DỤNG HAFELE:
– Bảo hành 1 năm, các sản phẩm:
– Bảo hành 2 năm, các sản phẩm:
1. Vòi bếp đá
2. Vòi bếp thép không gỉ
3. Phụ kiện kèm theo chậu
4. Tủ lạnh
– Bảo hành 3 năm, các sản phẩm Hafele:
1. Bếp điện âm (bếp từ, bếp điện, bếp kết hợp)
2. Máy hút mùi (gắn tường, âm tủ, đảo)
3. Lò nướng âm tủ và lò vi sóng âm tủ
4. Máy rửa chén (độc lập, bán âm, âm toàn phần, để bàn)
– Bảo hành 5 năm, các sản phẩm:
1. Chậu bếp đá (Häfele, Blanco) (Phụ kiện kèm theo chậu bảo hành 2 năm)
2. Chậu bếp thép không gỉ (Häfele, Blanco) (Phụ kiện kèm theo chậu bảo hành 2 năm)
3. Vòi bếp cảm ứng (Häfele)
*Xem thêm chi tiết tại:
THỜI HẠN BẢO HÀNH SẢN PHẨM: https://cskh.hafelevietnam.com.vn/thoi-han-bao-hanh-san-pham.html
2. Điều kiện bảo hành
Xem thêm chi tiết tại:
3. Hướng dẫn yêu cầu bảo hành:
– Quý khách có thể gọi điện tới Hotline của công ty để yêu cầu bảo hành:
– Mọi chi tiết xin quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi Hotline 0909.973.175 – 0909.993.854
– Thời gian làm việc: từ 08h00 – 17h00 ( từ Thứ 2 – Thứ 6 )
Sản phẩm đã xem
Bếp từ Smeg 3 vùng nấu SI1M7733B 536.64.081
Bếp điện Smeg SE332EB 535.64.241
Giá xoong nồi Hafele 900mm 549.08.868